Em Nhâm Chuyên Urban Green . Chủ bán 1PN giá 4ty450 sang sổ sẵn . Căn góc nhà mới view hồ bơi

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Urban Green tọa lạc tại Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh), là một sản phẩm nổi bật trong phân khúc bất động sản hiện đại với nhiều tiện ích và thiết kế tinh tế. Căn hộ 1PN, 1WC, có diện tích 50m2, hướng Đông Bắc, nội thất đầy đủ, sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Diện tích: 50m2 - Giá: 4,45 tỷ VND - Số phòng ngủ: 1PN - Số phòng tắm: 1WC - Hướng cửa: Đông Bắc - Nội thất: Đầy đủ Điểm đặc sắc: Căn hộ Urban Green không chỉ mang đến không gian sống hiện đại mà còn có pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự yên tâm cho khách hàng. Các tiện ích như hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, và an ninh 24/7 sẽ mang đến một lối sống tiện nghi, an toàn cho cư dân. Khu vực xung quanh: Căn hộ nằm gần các tiện ích như: - Trường mầm non Hiếu Trung, Mỹ An, Sông Xanh - Công viên khu phố 1, hồ bơi Vạn Phúc - Siêu thị Bách hóa Xanh - Bệnh viện Vạn Phúc City Thông tin dự án: Dự án Urban Green được đầu tư bởi Tập đoàn Kusto Home với thiết kế hiện đại, gồm 3 block cao 23 tầng và 735 căn hộ từ 1 đến 3 phòng ngủ, diện tích từ 51-120m2. Dự án không chỉ cung cấp đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, phòng khám đa khoa, khu thể dục thể thao mà còn sở hữu thiết kế đẹp với cửa full kính tại tầng 23. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0961608728 - Nguyễn Thị Bích Nhâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 160 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BL

Bích Nhâm Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Em Nhâm Chuyên Urban Green . Chủ bán 1PN giá 4ty450 sang sổ sẵn . Căn góc nhà mới view hồ bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.