Căn hộ 1pn 42.8m2 tầng cao phân khu origami s7.02b vinhomes grand park

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu vực The Origami S7.02B, Phước Thiện, P. Long Bình, TP. Thủ Đức Diện tích: 42.8m² 1PN+ | 1WC | 1 ban công. 42.8m² Không gian "+1" có thể dễ dàng biến tấu thành phòng làm việc, góc vui chơi cho bé hoặc phòng ngủ thứ 2 tùy theo nhu cầu gia đình. Tầng cao view cao thoáng, nhìn xuống đường Hoa Đào, mang lại sự yên tĩnh. Hướng Chính Đông mát mẻ, đón nắng sáng Sổ hồng riêng 2024 Giá: 3.15 tỷ Đang có dòng tiền thuê 5 triệu/tháng Căn hộ sáng, sạch, nội thất cơ bản Layout 1PN+ linh hoạt, có thể bố trí thêm góc làm việc/phòng nhỏ Khu đô thị tiện ích đồng bộ, an ninh, cảnh quan xanh đẹp Phù hợp an cư, tích lũy tài sản hoặc khai thác cho thuê Liên hệ Thiện Tâm 0852584468 Hãy chia sẻ ngay nhu cầu của anh chị để được Thiện Tâm hỗ trợ tốt nhất. Anh chị không chỉ tìm được căn nhà phù hợp, mà còn nhận được thông tin minh bạch dịch vụ tận tâm hành trình an tâm khi chọn nơi an cư cho gia đình mình. Giao dịch an tâm Hãy chọn Thiện Tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

085 258 ****

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

1 PN, 1 WC
42.8 m²
73,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Anh Đạt

Chính chủ

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1pn 42.8m2 tầng cao phân khu origami s7.02b vinhomes grand park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.