Căn hộ origami 1pn 43 m2 tòa s6.06a vinhomes grand park, phường long bình

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích 43m² thiết kế gọn đẹp, dễ setup Tầng trung thoáng mát, view hồ bơi, công viên, mảng xanh nội khu 1 phòng ngủ 1 WC, phù hợp ở riêng, vợ chồng trẻ hoặc khai thác cho thuê Có sẵn nội thất liền tường cơ bản như kệ bếp, máy lạnh, rèm, thiết bị vệ sinh. Tòa S6.06A, sảnh đẹp, tiện ích dưới chân tòa: shophouse, spa, cửa hàng tiện lợi Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7, tiện ích nội khu đầy đủ Tài chính: 2.85 tỷ Khu vực: Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình Liên hệ Thiện Tâm 0852584468 Hãy chia sẻ ngay nhu cầu của anh chị để được Thiện Tâm hỗ trợ tốt nhất. Anh chị không chỉ tìm được căn nhà phù hợp, mà còn nhận được thông tin minh bạch dịch vụ tận tâm hành trình an tâm khi chọn nơi an cư cho gia đình mình. Giao dịch an tâm Hãy chọn Thiện Tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

085 258 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
66,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Anh Đạt

Chính chủ

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ origami 1pn 43 m2 tòa s6.06a vinhomes grand park, phường long bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.