Giỏ hàng độc quyền CH 1PN+, 2PN, 3PN Beverly Vinhomes Grand Park tháng 5/2026, HTLS 0% 5 năm

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đăng đúng sự thật không ảo (cam kết). Liên hệ Em Tùng 0982683616 - Nhà thật, người thật, việc thật, không ảo. Giỏ hàng độc quyền CH 1PN + , 2PN, 3PN Beverly Vinhomes Grand Park tháng 5/2026, HTLS 0% 5 năm. * Thông tin căn hộ mới 100%, nhận nhà mới ngay khi thanh toán. - 1PN + /53,8m² - 3 tỷ 550. - 2PN2WC/79.5m² - 5 tỷ 074. - 3PN2WC/100m² - 8 tỷ 211. (Giá bán bao gồm VAT và KPBT; Thanh toán nhanh). Đăng đúng sự thật không ảo (cam kết). Liên hệ Em Tùng 0982683616 - Nhà thật, người thật, việc thật, không ảo. + Thuộc phân khu hạng sang. + Vị trí gần sông Đồng Nai nên thoáng mát cả ngày. + Có tầng tiện ích riêng biệt. + Vị trí: Liền kề công viên VinWonders, gần Vincom, VinSchool sở hữu vị trí đắt giá, được ví như viên kim cương sáng của toàn khu. - Nhà mới 100% & mua trực tiếp từ chủ đầu tư. - Ưu đãi tháng 5/2026 gồm: + Nhận gói Tinh Hoa dành riêng cho The Beverly, trừ vào giá: 60 triệu/1PN + ; 90 triệu/2PN; 165 triệu/căn 3PN. + Chiết khấu thanh toán: CK 9%. * Đặc biệt: Tháng 5/2026 CĐT Vinhomes tung ra chính sách chưa từng có trong lịch sử HTLS 0% trong 5 năm. Ngoài ra còn các gói vay từ 18 tháng - 36 tháng giúp khách hàng linh động tài chính - Vốn bỏ ra cực nhẹ nhàng. Đăng đúng sự thật không ảo (cam kết). Liên hệ Em Tùng 0982683616 - Nhà thật, người thật, việc thật, không ảo.

Xem thêm

Liên hệ:

098 268 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,07 tỷ

2 PN, 2 WC
79.5 m²
63,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng độc quyền CH 1PN+, 2PN, 3PN Beverly Vinhomes Grand Park tháng 5/2026, HTLS 0% 5 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.