Bán căn hộ s6.0115.20 the origami sống chuẩn nhật, view triệu đô

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

S6.0115.20 THE ORIGAMI SỐNG CHUẨN NHẬT, VIEW TRIỆU ĐÔ THANH TOÁN SỚM CHỈ TỪ 3,751 TỶ MỨC GIÁ HIẾM CÓ KHÓ TÌM Diện tích tim tường: 59,3 m2 Diện tích thông thủy: 54,4 m2 Thiết kế 2 phòng ngủ hiện đại, tối ưu công năng lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc khách thuê cao cấp Hướng Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên, không gian luôn thoáng mát, dễ chịu View đắt giá: Trọn tầm nhìn hồ bơi & công viên vườn Nhật xanh mát ngay từ ban công Thừa hưởng trọn bộ tiện ích chuẩn Vingroup: Vincom Vinschool Vinmec Vinbus Công viên 36ha Đón đầu hạ tầng chiến lược: Vành đai 3, Metro số 1 & số 7, Cao tốc, Sân bay Long Thành, SẴN SÀNG KHAI THÁC NGAY Dọn vào ở ngay, không chờ đợi, pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng liền tay Khai thác cho thuê tức thì với tệp khách lớn: chuyên gia, nhân viên văn phòng, sinh viên Tầng cao đẹp, giá tốt hiếm có trên thị trường - S6.0115.20 không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là tài sản đầu tư tạo dòng tiền ổn định, sinh lời dài hạn! Anh/chị đang tìm kiếm một tài sản tích lũy an toàn, thanh khoản tốt hoặc một không gian sống đẳng cấp cho gia đình đa thế hệ, đây là thời điểm vàng để sở hữu. Liên hệ ngay: Linh Real - Chuyên mua bán- Cho thuê căn hộ Cao tầng - Thấp tầng - BT - LK tại vinhomes Grand Park SĐT Liên hệ: 0775789886

Xem thêm

Liên hệ:

077 578 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
63,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trịnh Ngọc Linh

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ s6.0115.20 the origami sống chuẩn nhật, view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.