Bán Căn hộ chung cư 69m2 tại Vinhomes Grand Park, 3,1 tỷ, 2PN, 2WC, Chính chủ đi nước ngoài bán gâp

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 69m2, thiết kế thông minh với đầy đủ nội thất, mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. - Diện tích: 69m2. - Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ. - Số phòng tắm: 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Đông. - Hướng ban công: Đông. - Giá: 3,1 tỷ VND. Điểm đặc sắc: Căn hộ có phong thủy tốt, phù hợp với những ai yêu thích không gian sống hòa hợp. Khu vực Vinhomes Grand Park nổi bật với hệ thống an ninh thông minh, công viên nội khu rộng lớn và nhiều tiện ích khác, mang đến một lối sống đẳng cấp và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người sở hữu. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Nguyễn Xiển Phước Thiện, phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức, TP. HCM. - Chủ đầu tư: Vingroup. - Dự án gồm 72 tòa nhà với 43.500 căn hộ hiện đại, có các phân khu như The Manhattan, The Rainbow, và nhiều tiện ích khác. - Tiện ích: Công viên lớn, trường học Vinschool, khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall (khai trương tháng 6/2024). Gần các tiện ích như: - Cách trường mầm non giáo dục sớm Sright Preschool khoảng 1km. - Cách chợ/siêu thị Winmart + khoảng 1km. - Cách công viên ánh sáng Vinhomes Grand Park khoảng 500m. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0931288333 và người liên hệ Trần Trí Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
44,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Chính Chủ

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 69m2 tại Vinhomes Grand Park, 3,1 tỷ, 2PN, 2WC, Chính chủ đi nước ngoài bán gâp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.