Tin đăng đã hết hạn.

Căn Cuối Cùng! Penthouse View Sông, Sân Vườn Riêng 185m² Full Nội Thất

Ngày đăng: 12/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Penthouse Sân Vườn Masteri Thảo Điền Diện tích sử dụng 162m² | Diện tích tim tường 185m² | Sổ hồng riêng Giá chốt nhanh: 18.8 tỷ (all in) có thương lượng cho khách thiện chí Sở hữu không gian sống đỉnh cao tại trung tâm Thảo Điền căn penthouse sân vườn hiếm có, vừa riêng tư, vừa gần gũi thiên nhiên. Chi tiết căn hộ: Tầng cao, thoáng không bị chắn tầm nhìn Bố trí 3 phòng ngủ + 1 phòng làm việc riêng Phòng khách trần cao, rộng thoáng, kết nối trực tiếp với sân vườn riêng ngoài trời Khu bếp thiết kế mở, đầy đủ tiện nghi, hiện đại View & tiện ích: View sông Sài Gòn và Landmark 81 cực kỳ thoáng đãng Ban công + sân vườn riêng lý tưởng để trồng cây, chill, BBQ, đón bình minh hoặc hoàng hôn Hưởng trọn tiện ích nội khu Masteri: hồ bơi tràn, gym, siêu thị, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall liền kề Pháp lý: Sổ hồng cá nhân sang tên ngay Giá: 18.8 tỷ all in chủ thiện chí, cần bán trong tháng Liên hệ: 0889598018Hoàng Việt - Saigon Luxury) Có sẵn video thực tế & bản vẽ layout gửi ngay

Xem thêm

Liên hệ:

088 959 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

3 PN, 4 WC
185 m²
101,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hoàng Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Cuối Cùng! Penthouse View Sông, Sân Vườn Riêng 185m² Full Nội Thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.