Cần bán căn hộ 2PN siêu thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn cả căn hộ Masteri Thảo Điền, Tháp 4

Ngày đăng: 18/05/2026

5.8
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Masteri Thảo Điền, Tháp 4

Cần bán căn hộ 2PN siêu thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn cả căn hộ

Diện tích: 74m²

Kết cấu: 2 Phòng ngủ, 2WC

Full nội thất đẹp, dọn vào ở ngay

Ban công 4 cánh cực thoáng

View mở, đón gió và ánh sáng cả ngày

Sổ hồng sẵn

Công chứng nhanh gọn

Pháp lý rõ ràng, hỗ trợ xem nhà linh hoạt

Nhà trống sẵn, xem nhà anytime 

Giá tốt 8.9 tỷ thương lượng cho khách thiện chí

Liên hệ xem nhà: Tài (Zalo/Call)

#masterithaodien#masterianphu#2pnmasterithaodien#canhocaocapquan2#batdongsan#canhoquan2#thuthiem#viewsong#masteri#canhocaocap

Xem thêm

Liên hệ:

089 658 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Ban công riêng

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
120,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 2PN siêu thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn cả căn hộ Masteri Thảo Điền, Tháp 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.