Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm khó tìm căn 2PN+ diện tích lớn 80m2| Beverly Solari| Giá 3.624 tỷ (Chưa VAT & KPBT)

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm khó tìm căn 2PN+ diện tích lớn 80m2| Beverly Solari| Giá 3.624 tỷ (Chưa VAT & KPBT). Chính sách chiết khấu tốt, căn góc view sông thoáng mát. Ký trực tiếp CĐT - Pháp lý rõ ràng. Nhà mới 100%, thanh toán 180 ngày nhận nhà. Ngân hàng hỗ trợ 70 - 80% ân hạn lãi suất tốt. Liên hệ: Em Hiếu 0337891065 hỗ trợ tư vấn và xem nhà thực tế. Nơi không chỉ bán bất động sản, mà còn trao gửi trọn vẹn niềm tin và giá trị bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

033 789 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
45,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đinh Thị Ngọc Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm khó tìm căn 2PN+ diện tích lớn 80m2| Beverly Solari| Giá 3.624 tỷ (Chưa VAT & KPBT) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.