Tin đăng đã hết hạn.

Bán hoặc cho thuê Căn hộ tại Masteri Thảo Điền tầng cao view đẹp gồm 3 phòng ngủ với diện tích 98m2

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Căn hộ bán hoặc cho thuê tại Masteri Thảo Điền tầng cao, căn góc thuộc block T5. Căn hộ loại SPA foreign quota. - Diện tích 98,83m2. - Kiến trúc gồm 3PN, 2WC, phòng khách rộng, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp. - Căn hộ tầng cao, căn góc sở hữu view hướng xa lộ Hà Nội, view city rất đẹp, thoáng mát. Bán: 11 Tỷ ~ 111,3 Triệu/ m2. Cho thuê: 29 Triệu/ Tháng. ----------------------- Cần bán Căn hộ loại SPA foreigner quota tại Masteri Thảo Điền - Masteri An Phú: 1. Masteri An Phú: - Căn 2PN, bán từ: 5.15 - 5.9 tỷ. 2. Masteri Thảo Điền: - Căn 2PN, bán: 5.9 tỷ. - Căn 3PN, bán: 8.3 tỷ. - Căn 4PN, bán từ: 10.4 - 13.44 tỷ. Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ. Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc đã ngừng cho thuê, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
98.83 m²
111,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hoặc cho thuê Căn hộ tại Masteri Thảo Điền tầng cao view đẹp gồm 3 phòng ngủ với diện tích 98m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.