Tin đăng đã hết hạn.

2PN+căn góc 79m2 giảm gần 1 tỷ view sông gió mát chỉ 3,6xtỷ nhận nhà ở ngay, nhà mới 100%

Ngày đăng: 20/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn 2PN + thuộc phân khu Beverly Solari nhà mới 100% chưa sử dụng, bàn giao căn hộ cao cấp căn hộ thông minh smarthome. * Thông tin căn hộ: - Loại căn: 2PN +(đây là layout đẹp nhất dự án, được rất nhiều khách hàng tìm mua). - DT lớn đến 79m2. - Ban công Tây Nam gần sông gió mát - Giá niêm yết CĐT: 4,6X tỷ - chiết khấu ưu đãi chỉ còn 3,6x tỷ (Chưa VAT và KPBT). - Hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% đến 15 tháng. Vị trí đắt giá, tiện ích tiềm năng sinh lời trong tương lai khi sở hữu căn hộ tại đây. Phân khu mở bán là dự án đẳng cấp ở khu đông Tp. Thủ Đức ôm trọn View sông và toàn bộ các tiện ích hạng A +, về độ an ninh và mảng xanh công viên luôn luôn được đáp ứng * đến cư dân cho mọi lứa tuổi chỉ trong nội khu chuẩn Resort. Ngay dưới chân là Vincom Mega Mall 48.000m lớn nhất Miền Nam. Vài bước chân tới Đại lộ mua sắm Manhattan. Công viên 36ha lớn nhất Miền Nam, có Biển Nhân Tạo, CV Ánh Sáng, BBQ Bãi biển, 1000 Máy tập thể dục hiện đại... Vinschool, Trung tâm TDTT, Vinmec, Vinbus, tòa văn phòng hạng A 45 tầng... Tuyến đường kết nối: Có đường vành đai 3 đi qua khu đại đô thị và rất nhiều tuyến đường hiện hữu kết nối đến... Tiềm năng tăng giá nơi đây rất là lớn. Tất cả đều nằm ngay dưới chân căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

079 219 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,84 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
53,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0792197917

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 2PN+căn góc 79m2 giảm gần 1 tỷ view sông gió mát chỉ 3,6xtỷ nhận nhà ở ngay, nhà mới 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.