Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Masteri Thảo Điền, 6.75 tỷ, 63m2. Đã có sổ, pháp lý rõ ràng. LH: 0939720039

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Thảo Điền nổi bật với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại. + Diện tích 63m2, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Giá bán 6.75 tỷ, phù hợp với nhu cầu của gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC và trạm y tế phường Phước Long B, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Công viên chung cư 9 View cung cấp không gian xanh lý tưởng cho gia đình. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và Luxy tại Thủ Đức đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Các trường mầm non và tư thục gần đó đảm bảo cho sự phát triển của trẻ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0939720039

Xem thêm

Liên hệ:

093 972 ****

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
107,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MA

MS PHƯƠNG ANH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Masteri Thảo Điền, 6.75 tỷ, 63m2. Đã có sổ, pháp lý rõ ràng. LH: 0939720039 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.