Tin đăng đã hết hạn.

Vạn Xuân Group ra mắt dự án căn hộ Nhật Bản ngay tại Linh Xuân với 30 tiện ích tinh hoa cao cấp

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

HỈ CÒN 98 CĂN HỘ CUỐI CÙNG, CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ TINH HOA NHẬT CHƯA BAO GIỜ DỄ DÀNG ĐẾN THẾ! Happy One Sora - Linh Xuân: Đầu tư ngay hôm nay để an cư lạc nghiệp tại TP. Thủ Đức! QUAY SỐ TRÚNG 100% Khách hàng tham gia booking đều nhận quà, Vòng quay may mắn 12 - 48 tháng phí quản lý. THANH TOÁN SỚM Chốt đợt 1 trong 48h, ưu đãi đến 40 triệu/căn. DÀNH CHO KHÁCH Vay. - Lãi suất 0% đến khi nhận nhà. - Cam kết cho thuê 108 triệu/căn. DÀNH CHO KHÁCH KHÔNG VAY: - Khấu trừ ngay 5% HĐMB (tức không cần thanh toán phần này). - Kèm gói cho thuê 120 triệu/6tháng. Happy One Sora Tâm điểm kết nối Thủ Đức, kế cận Quốc lộ 1K, Xa lộ Hà Nội, là nơi an cư lý tưởng giữa hệ tiện ích hiện hữu: Vincom, ĐH Quốc Gia, Làng Đại học, Chợ đầu mối Thủ Đức... Nhận nhà sớm pháp lý minh bạch chủ đầu tư uy tín Vạn Xuân Group. CƠ HỘI CÓ HẠN CHỈ CÒN 98 SẢN PHẨM CUỐI CÙNG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 333 ****

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
46,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nguyễn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vạn Xuân Group ra mắt dự án căn hộ Nhật Bản ngay tại Linh Xuân với 30 tiện ích tinh hoa cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.