Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN 108m2- Hàng Hiếm tại Vinhomes Grand Park - View Tràn Sông - Hàng Chủ Đầu Tư

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ BEVERLY SOLARI - VỊ TRÍ GẦN SÔNG GẦN TRẠM VINBUS - Căn hộ 3 phòng ngủ - Diện tích: 108m2 - Hướng: Đông Bắc - View: ban công và phòng ngủ tràn sông - Chính sách ưu đãi + Quà tặng nội thất 200 triệu + Hoàn thiện cho thuê 10% + Quà tặng mùa hè 3% + Chiết khấu Vốn tự có 4,3% - Giá gồm VAT 10% và Phí Bảo Trì 2%: 7,2 tỷ Quý Anh Chị muốn xem nhà thực tế liên hệ ngay Em Nghi nhé 0909655616

Xem thêm

Liên hệ:

090 965 ****

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

108.1 m²
66,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Huỳnh Hảo Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN 108m2- Hàng Hiếm tại Vinhomes Grand Park - View Tràn Sông - Hàng Chủ Đầu Tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.