Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Duplex Sân Vườn - LA ASTORIA Q.2 ( cũ) dt 238m2 giá 10 tỷ Lh 0937576852

Ngày đăng: 29/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ DUPLEX SÂN VƯỜN LA ASTORIA 2 Căn góc 2 tầng DTSD: 238m2 - 3pn 4wc 4 ban công sân vườn Giá 10 tỷ nhà thô tiện khách thiết kế theo sở thích Bank hỗ trợ vay 70% Lh: 0937576852

Xem thêm

Liên hệ:

093 757 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10 tỷ

238 m²
42,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
La Astoria (La Astoria giai đoạn 2), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Minh Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Duplex Sân Vườn - LA ASTORIA Q.2 ( cũ) dt 238m2 giá 10 tỷ Lh 0937576852 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.