Tin đăng đã hết hạn.

Chốt giỏ hàng đợt 1 trước 05/07 - cơ hội giá tốt nhất Happy One Sora

Ngày đăng: 03/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chốt giỏ hàng đợt 1 trước 05/07 - cơ hội giá tốt nhất Happy One Sora! Căn hộ chuẩn nhật tại Thủ Đức chuẩn bị tăng giá cho đợt 2. Vị trí vàng: Ngay đường số 9 - Cầu Vượt Linh Xuân, trung tâm TP. Thủ Đức. Thiết kế Nhật Bản: Chỉnh chu Tinh tế Tối ưu công năng. Chủ đầu tư Vạn Xuân Group: Uy tín, pháp lý rõ ràng. Kết nối thuận tiện: 5 - 10 phút đến Vincom Thủ Đức, BV Thủ Đức, Làng Đại Học. 20 phút đến trung tâm TP. HCM. 25 phút tới sân bay Tân Sơn Nhất. Diện tích đa dạng: Giá 45.9tr/m2 (tùy tầng, tùy view sẽ có giá trên dưới 45tr). 2PN - 1Wc: 58m2. 2PN - 2Wc: 68 - 70 - 75m2 (có căn góc, có căn sân vườn). Ưu điểm nổi bật: Chỉ 520 triệu (20%) là đủ điều kiện nhận nhà. Thu nhập từ 20 triệu/tháng vẫn sở hữu dễ dàng. Sổ hồng lâu dài an tâm sở hữu. Bàn giao full nội thất cao cấp vào ở ngay. Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70%. Đợt 1 chuẩn bị đóng giỏ ngày 05/07. Khách chốt đợt 1 sẽ được giá & chính sách tốt nhất. Đợt 2 sẽ mở ngay sau đó giá dự kiến tăng 3 - 5%! Tranh thủ giữ căn chốt lời ngay từ giai đoạn đầu! Ưu đãi GĐ1 cực khủng: Ưu tiên chọn căn đẹp. Chiết khấu đến 12.5%. Tặng Smarthome + Máy nước nóng. Tặng phí quản lý 66 tháng. Tặng 1 chỉ vàng. Bảng giá và thông tin chi tiết nhất đang chờ bạn! Liên hệ: 0937668831 Hương Giang (Vạn Xuân Service). Tham quan nhà mẫu và đưa ra quyết định trước 5/7 để không hối tiếc!

Xem thêm

Liên hệ:

093 766 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
45,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NG

Nguyễn Hương Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt giỏ hàng đợt 1 trước 05/07 - cơ hội giá tốt nhất Happy One Sora - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.