Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán Căn Hộ 1 Phòng Ngủ Sang Trọng | Vista Verde T1

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giá bán: 4,8 tỷ VND | Tầng cao | Nội thất đầy đủ Trải nghiệm cuộc sống hiện đại tại căn hộ 1 phòng ngủ tinh tế, nằm trên tầng 30 Tháp T1, thuộc dự án Vista Verde cao cấp, ngay trung tâm Quận 2, TP.HCM. Thông tin nổi bật: 1 phòng ngủ rộng rãi, 1 phòng tắm hiện đại Không gian sống sáng thoáng, view thành phố tuyệt đẹp Đầy đủ nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại Chỉ cần xách vali vào ở phù hợp cho người ở hoặc đầu tư cho thuê Sổ hồng sẵn sàng pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi kiểu resort, phòng gym, vườn cảnh quan, khu vui chơi trẻ em, bảo vệ 24/7. Vị trí đắc địa: Gần Thảo Điền, các trường quốc tế (BIS, AIS), trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cà phê... Sẵn sàng xem nhà Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tầng cao tại Vista Verde!

Xem thêm

Liên hệ:

070 380 ****

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

1 PN, 1 WC
54.6 m²
87,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0703806579

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán Căn Hộ 1 Phòng Ngủ Sang Trọng | Vista Verde T1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.