Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN, 68m2, 3,4 tỷ tại Lavita Charm, Trường Thọ, Thủ Đức, HCM

Ngày đăng: 04/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Lavita Charm mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại. Với diện tích 68m2, căn hộ 2 phòng ngủ, 2 toilet này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt mà còn tạo không gian thoải mái cho gia đình. - Diện tích: 68m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số toilet: 2WC - Hướng cửa chính: Tây Nam - Hướng ban công: Đông Bắc - Nội thất: Cơ bản - Giá bán: 3,4 tỷ VND Điểm đặc sắc: Căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống với phong thủy tốt giúp gia chủ thu hút tài lộc. Với các tiện ích như hồ bơi sky view, phòng Gym, khu vui chơi trẻ em và công viên cây xanh, Lavita Charm mang đến một lối sống tiện nghi và thoải mái. Thông tin thêm về dự án: - Địa chỉ: Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, HCM - Nhà đầu tư: Hưng Thịnh Corp - Tiện ích: Trung tâm thương mại, trường mầm non, khu thể thao, khu sinh hoạt cộng đồng, khu cafe trên cao - Thiết kế: Căn hộ 1PN (49,30m2), 2PN (66,82m2-68,64m2), 3PN (90,86m2) Với vị trí gần ga Metro số 1 và kết nối thuận tiện đến Xa lộ Hà Nội và đường Phạm Văn Đồng, Lavita Charm là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một căn hộ tiện nghi trong môi trường sống hiện đại. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Lưu Ngọc Diệp qua số điện thoại 0903169908

Xem thêm

Liên hệ:

090 316 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lavita Charm, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lưu Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN, 68m2, 3,4 tỷ tại Lavita Charm, Trường Thọ, Thủ Đức, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.