Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 1pn + 1 Chung cư Kikyo full nội thất giá tốt. Có sổ hỗ trợ vay

Ngày đăng: 02/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Flora Kikyo cao cấp yên tĩnh - MT Đỗ Xuân Hợp, Quận 9 giáp Global City. Căn hộ diện tích 54m2 1PN + 1, full nội thất bao đẹp. Giá bán: 2 tỷ 830 triệu. Đã có Sổ hồng và hỗ trợ vay. - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, nhà trẻ, cộng viên, siêu thị Co.opmark và CH tiện lợi... - Gần chợ, trường học... - Đối diện KĐT lớn Global City.. - Kết nối giao thông thuận tiện thông qua đường Song Hành, cao tốc Long Thành - Dầu Giây, di chuyển sang Q2 chỉ 5 phút, 15 phút đến Quận Bình Thạnh... - Cần bán gấp căn hộ tầng cao view hồ, biệt thự thoáng mát. Thiết kế theo phong cách Nhật Bản với cửa lùa thông thoáng. Căn hộ Flora Kikyo của chủ đầu tư Nam Long uy tín đã có sổ, nhà để lại nội thất full đẹp như hình. Khu căn hộ có full tiện ích: Hồ bơi, gym, nhà trẻ,... Kết nối giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm thông qua song hành cao tốc Long Thành - Dầu Giây0909569916zalo, call): Mr. Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

090 956 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

1 PN, 1 WC
54 m²
52,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 1pn + 1 Chung cư Kikyo full nội thất giá tốt. Có sổ hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.