Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2pn 72m2 view metro cực đẹp,lh 0915.479.678

Ngày đăng: 19/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 2 mặt tiền Lavita Garden, view Metro đẹp hiếm, giá chỉ 3.3 tỷ bao phí.

Vị trí: Lavita Garden mặt tiền đường số 3, phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức.
Ngay ga Metro Bình Thái di chuyển cực nhanh vào trung tâm thành phố.

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 71.5m² Căn góc 2 mặt tiền, thoáng mát, đón nắng và gió tự nhiên.

Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.

Tình trạng: Nhà trống, bàn giao nội thất cơ bản từ chủ đầu tư.

View: Hướng nhìn trực diện tuyến metro cực hiếm và giá trị cao.

Ngân hàng hỗ trợ vay mua linh hoạt.
Giá bán: Chỉ 3.3 tỷ (đã bao gồm thuế, phí sang tên) cơ hội tốt cho khách đầu tư hoặc ở lâu dài.

Liên hệ ngay: 0915 479 678 Lê khánh chuyên bds thủ đức.

Xem thêm

Liên hệ:

091 547 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN
71.5 m²
46,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Garden, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LK

Lê Sỹ Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2pn 72m2 view metro cực đẹp,lh 0915.479.678 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.