Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư siêu hot, Hoa Sen - Lotus Apartment, 3.2 tỷ vnd, 65m2 2pn LH 0901416964 Hân

Ngày đăng: 05/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hoa Sen - Lotus Apartment, Lạc Long Quân, Quận 11, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới. Với diện tích 65m2, căn hộ này có 2 PN, 2 WC, đầy đủ tiện nghi, rất phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại và tiện lợi.

Căn hộ này có giá 3 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, cực kỳ an tâm cho các bạn trẻ đang tìm nơi an cư. Không chỉ đơn thuần là nơi ở, mà còn là một phong cách sống mới, với không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên và những tiện ích đẳng cấp như phòng gym, khuôn viên cây xanh. Cuộc sống ở đây sẽ thật thoải mái và tiện nghi.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Lotus Apartment được thiết kế với 1 tòa nhà hiện đại, cung cấp 255 căn hộ từ 62m2 đến 92m2, với nhiều loại hình căn hộ khác nhau. Các tiện ích nội khu như nhà trẻ, siêu thị mini, cafe, bảo vệ 24/24, và 4 thang máy chất lượng cao sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân. Nằm trong khu vực phát triển, dễ dàng kết nối với nhiều khu vực khác trong thành phố.

Gần đó, cách trường học, chợ, siêu thị chỉ khoảng 2km, giúp cho cuộc sống hàng ngày trở nên dễ dàng hơn.

Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0901416964 và liên hệ với GIA HÂN. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 141 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
49,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lotus Apartment, Đ. Xa Lộ Đại Hàn, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
GH

Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư siêu hot, Hoa Sen - Lotus Apartment, 3.2 tỷ vnd, 65m2 2pn LH 0901416964 Hân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.