Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền gấp bán căn 2pn safira giảm 300triệu cho khách chốt trong tuần

Ngày đăng: 07/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN GÓC 2 PHÒNG NGỦ SAFIRA KHANG ĐIỀN
Giá: 3.6 tỷ Hỗ trợ vay ngân hàng
Thông tin căn hộ:
Diện tích: 66m² View nội khu hồ bơi, hướng mát.
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có ban công thoáng.
Pháp lý: Đã có sổ hồng, hỗ trợ vay ngân hàng.
Chính sách vay ngân hàng:
Trả trước chỉ 20% giá trị căn hộ.
Hỗ trợ vay 80%, lãi suất chỉ 5,5% trong 3 năm.
Miễn trả gốc từ 2 đến 5 năm đầu.
Phí quản lý và sinh hoạt:
Phí gửi xe máy: 100.000VNĐ/xe/tháng
Phí gửi ô tô: 1.100.000 VNĐ/xe/tháng
Phí quản lý: 12.000 VNĐ/m²/tháng (tính trên diện tích thông thủy)
Phí rác: 32.000 VNĐ/tháng
Điện, nước: Tính theo giá nhà nước
Internet: Hỗ trợ tất cả nhà mạng
Tiện ích nội khu:
Dự án Safira Khang Điền tích hợp đầy đủ tiện ích đẳng cấp:
Hồ bơi tràn bờ 1.000m²
Phòng gym miễn phí, khu BBQ ngoài trời
Khu vui chơi trẻ em, trường mầm non
Khu giải trí: Bi-a, bóng bàn, bi lắc
Cảnh quan xanh mát, giáp sông tự nhiên
Tiện ích xung quanh:
Hệ thống shophouse hoạt động đầy đủ, phục vụ nhu cầu thiết yếu:
Quán cà phê, quán ăn, spa, tiệm tóc, nail
Nhà thuốc, ATM, nha khoa, trung tâm dạy học, dạy đàn
Chuỗi siêu thị: Kingfood, Winmart, Co.opfood, Bách Hóa Xanh, Ministop,...
Liên hệ ngay HOTLINE SAFIRA 0901104686 để xem nhà thực tế và tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 110 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
53,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nguyễn Thị Kim Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền gấp bán căn 2pn safira giảm 300triệu cho khách chốt trong tuần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.