Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà bán 2pn toà t4 masteri thảo điền ban công 4 cánh ,pk rộng sổ sẵn giá tốt 0938885138 Hồng

Ngày đăng: 24/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Anh chủ nhà muốn bán 2 phòng ngủ tại căn hộ toà T4 Masteri thảo điền , sổ cất tủ sẵn , view không chắn
CĂN GÓC 74M2
SỔ SẴN CẤT TỦ
NỘI THẤT ĐẦY ĐỦ Y HÌNH - LAYOUT BAN CÔNG 4 CÁNH PHÒNG KHÁCH SIÊU RỘNG
VIEW HƯỚNG ĐÔNG KHÔNG NẮNG CHIỀU
XEM NHÀ MỌI LÚC 24/7
giá 7tỷ850 thu về tay ,tuỳ tiến độ , hẹn chủ thương lượng thoải mái

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
107,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hồng Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà bán 2pn toà t4 masteri thảo điền ban công 4 cánh ,pk rộng sổ sẵn giá tốt 0938885138 Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.