Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 1PN full NT tháp trung tâm The Sun Avenue

Ngày đăng: 18/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh officetel 1PN The Sun Avenue.

Tháp 3 tầng 2.
Diện tích 50m2 (1PN - 1WC).
Giá bán 3.43 tỷ bao hết.
Đầy đủ nội thất như hình.
Có sẵn hợp đồng thuê 13 triệu/tháng.
View công viên mát mẻ, yên tĩnh, layout vuông vức, không nắng chiều.

Địa chỉ: 28 Mai Chí Thọ, An Phú, Q2.
Liên hệ em Tâm xem nhà lúc nào cũng được ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 682 ****

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
68,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 1PN full NT tháp trung tâm The Sun Avenue - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.