Tin đăng đã hết hạn.

Đẹp mà rẻ...Căn hộ Happy One Sora Linh Xuân, 45,9 triệu/m2, hỗ trợ lãi vay 0đ 2 năm

Ngày đăng: 18/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ Happy One Linh Xuân đang có mặt tại Thủ Đức với diện tích 41m2, 1PN, 1WC. Nơi này không chỉ là một căn hộ, mà còn là không gian sống lý tưởng cho những ai thích sự năng động và hiện đại. Với giá 45,9 triệu/m2, đây là một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi để an cư lạc nghiệp.

Nổi bật với phong thủy tốt, căn hộ này mang đến sự thịnh vượng và may mắn cho chủ sở hữu. Bên cạnh đó, không gian mở giúp tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như:
+ Bệnh viện đa khoa khu vực Thủ Đức.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh.
+ Trường THCS Nguyễn Văn Bá.
Booking sớm với 50tr.. Chọn căn ngày mở bán.
Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Mã Khắc Duy, 0938337378.

Website: www.happyonesora-vanxuan.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
45,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mã Khắc Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẹp mà rẻ...Căn hộ Happy One Sora Linh Xuân, 45,9 triệu/m2, hỗ trợ lãi vay 0đ 2 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.