( Giá Thật ) Chính chủ bán căn góc 181m2 3 phòng ngủ + 3 vệ sinh tầng đẹp cc Royal City

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn chung cư Royal City Diện tích 182m2 thiết kế 3 phòng ngủ +3 vệ sinh Tầng trung đẹp Giá bán mong muốn: 29 tỷ 999 triệu ( có thương lượng ) Liên hệ xem nhà: 0938526866 em Quyêt còi BĐS

Xem thêm

Liên hệ:

093 852 ****

Vị trí bản đồ

29,99 tỷ

3 PN, 3 WC
181.4 m²
165,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PQ

Phạm Ngọc Quyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết ( Giá Thật ) Chính chủ bán căn góc 181m2 3 phòng ngủ + 3 vệ sinh tầng đẹp cc Royal City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.