Bán Căn hộ R2 Roycity Nguyễn trãi, 16 tỷ, 114m2, 2PN, Đông Nam, Sổ đỏ, LH: 0983158916

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư R2 Royal City Nguyễn Trãi Diện tích: 114m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách (có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ) Ban công: Hướng Đông Nam, thoáng mát, nhiều ánh sáng Tình trạng: Nhà đẹp, sổ đỏ chính chủ Vị trí: Trung tâm Nguyễn Trãi, giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích nội khu Royal City Giá bán: 16 tỷ Liên hệ ngay để xem nhà và trao đổi chi tiết!: 0983158916

Xem thêm

Liên hệ:

098 315 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16 tỷ

114.5 m²
139,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Ngân Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ R2 Roycity Nguyễn trãi, 16 tỷ, 114m2, 2PN, Đông Nam, Sổ đỏ, LH: 0983158916 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.