Bán căn hộ 3pn+ siêu vip của dự án cao xà lá nguyễn trãi

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Độc quyền căn góc 3PN+ Diện tích 142m2 giá tốt nhất thị trường Anh chị quan tâm liên hệ em Trang để xem chi tiết chính sách và phiếu tính giá căn hộ 0325975605

Xem thêm

Liên hệ:

032 597 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

25,2 tỷ

3 PN, 3 WC
142 m²
177,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TN

Trangg Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn+ siêu vip của dự án cao xà lá nguyễn trãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.