Căn hộ hiyori 2 phòng ngủ chuẩn nhật view biển cực đẹp

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ HIYORI AQUA TOWER CHUẨN NHẬT VIEW BIỂN ĐẲNG CẤP GIỮA TRUNG TÂM SƠN TRÀ Một trong những dòng căn hộ cao cấp đáng chú ý nhất ven biển Đà Nẵng hiện nay dành cho khách ở thực và đầu tư cho thuê chuyên gia! Dự án: Hiyori Aqua Tower Sơn Trà Đà Nẵng Diện tích: 74m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC View biển cực thoáng Giá: 7.4 tỷ Điểm nổi bật: Thiết kế chuẩn Nhật tối ưu công năng & ánh sáng tự nhiên Ban công rộng đón gió biển Nội thất cao cấp, không gian tinh tế Chỉ vài phút đến biển Mỹ Khê & trung tâm thành phố Nhận thông tin chi tiết liên hệ em Tịnh Tâm 0344084480 Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi tràn bờ Gym & spa Lounge thư giãn Khu thương mại An ninh & vận hành chuẩn Nhật Tiềm năng đầu tư: Khu vực Sơn Trà khan hiếm căn hộ mới gần biển Phù hợp khai thác cho thuê chuyên gia & khách quốc tế Dòng căn hộ chuẩn Nhật luôn có nhu cầu cao tại Đà Nẵng Với diện tích 74m² và mức giá 7.4 tỷ, đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc cho khách muốn sở hữu căn hộ view biển cao cấp tại Đà Nẵng. Thông tin chi tiết liên hệ em Tịnh Tâm 0344084480

Xem thêm

Liên hệ:

034 408 ****

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

2 PN, 2 WC
74.3 m²
99,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hiyori Garden Tower, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Tâm Tịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ hiyori 2 phòng ngủ chuẩn nhật view biển cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.