Độc quyền căn góc 2PN view biển Hiyori Aqua Tower, full nội thất, không gian sống chuẩn Nhật.

Ngày đăng: 23/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ CAO CẤP 2PN HIYORI AQUA TOWER ĐÀ NẴNG Mã căn: 2303 View đẹp, tầng cao, không gian sống đẳng cấp giữa trung tâm thành phố biển. Thông tin căn hộ: Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC Không gian hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên Ban công rộng thoáng, view thành phố & sông cực chill Nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở Tiện ích nổi bật tại Hiyori Aqua Tower: Hồ bơi tràn bờ sang trọng Phòng gym yoga hiện đại Khu BBQ, cafe, lounge thư giãn An ninh 24/7 lễ tân chuyên nghiệp Vị trí trung tâm, dễ dàng kết nối biển Mỹ Khê sân bay cầu Rồng Phù hợp: An cư cao cấp tại Đà Nẵng Đầu tư cho thuê chuyên gia, khách nước ngoài Nghỉ dưỡng dài hạn với tiêu chuẩn quốc tế Dự án sở hữu vị trí vàng ven sông Hàn, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng & du lịch Đà Nẵng bứt phá. Liên hệ ngay để xem căn thực tế & nhận thông tin giá tốt nhất: 0935678474 - Hoàng Quân (24/7) Email: tranhoangquan2498@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 567 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
74.28 m²
111,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hiyori Garden Tower, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0935678474

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn góc 2PN view biển Hiyori Aqua Tower, full nội thất, không gian sống chuẩn Nhật. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.