THE LEGEND ĐÀ NẴNG - Chỉ cần 2.1 tỷ (30%) sở hữu ngay căn hộ 1PN 57.4m đắt giá bên sông Hồng.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THE LEGEND ĐÀ NẴNG KIỆT TÁC SỐNG SANG BÊN SÔNG HÀN * Vị trí kim cương: Lô đất độc bản 4 mặt tiền (Võ Văn Kiệt), trực diện Cầu Rồng và sông Hàn. - View trọn vẹn lễ hội pháo hoa quốc tế (DIFF) * Là Căn hộ hạng sang phong cách du thuyền (Yacht-Living Style) Giỏ hàng căn 1PN giá tốt có hạn : * Diện tích: 57.4 m^2 (Không gian rộng rãi, tối ưu công năng). * Đơn giá gốc CĐT: 126 triệu/m^2. * Tổng giá trị căn hộ: 7.23 tỷ (Đã bao gồm VAT). BÀI TOÁN TÀI CHÍNH ĐÒN BẨY (30/70) * Vốn tự có (30%): Chỉ cần 2.17 tỷ để ký HĐMB và sở hữu vĩnh viễn. * Ngân hàng hỗ trợ (70%): 5.06 tỷ (Hưởng chính sách ân hạn nợ gốc và lãi suất ưu đãi từ CĐT). ĐẶC BIỆT CHIẾT KHẤU 10% CHO KHÁCH THANH TOÁN SỚM 95% Liên hệ ngay em Ánh nhận bảng giá chi tiết và quỹ căn đẹp nhất !

Xem thêm

Liên hệ:

083 253 ****

Vị trí bản đồ

7,28 tỷ

1 PN, 1 WC
57.4 m²
126,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng

Ngọc Ánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết THE LEGEND ĐÀ NẴNG - Chỉ cần 2.1 tỷ (30%) sở hữu ngay căn hộ 1PN 57.4m đắt giá bên sông Hồng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.