The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view Sông Hàn chỉ từ 4,6 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view Sông Hàn chỉ từ 4,6 tỷ Một căn hộ diện tích vừa phải nhưng sở hữu cùng lúc view Sông Hàn, trung tâm thành phố và bán đảo Sơn Trà, đây là dòng sản phẩm đang được nhiều khách tìm kiếm tại The Legend Đà Nẵng. Thông tin căn hộ: - Mã căn: L.0518 - Loại hình: 1PN - Diện tích: 40.1m² - Hướng Bắc - View: Sông Hàn thành phố, bán đảo Sơn Trà Điểm nổi bật của căn hộ là thiết kế tối ưu không gian cùng ban công thoáng rộng, giúp mở tối đa tầm nhìn hướng sông và thành phố. Giá hiện tại: - Giá niêm yết: khoảng 5.53 tỷ - Thanh toán nhanh 95%: khoảng 4,6 tỷ - Chiết khấu lên đến 10% - Chính sách hỗ trợ: - Lãi suất 0% trong 24 tháng - Ân hạn nợ gốc 36 tháng - Miễn phí quản lý 24 tháng - Chiết khấu thêm 3% cho khách mua số lượng lớn Trong bối cảnh quỹ căn view trực diện sông Hàn ngày càng hạn chế, những căn 1PN có mức tài chính dễ tiếp cận như thế này đang nhận được khá nhiều sự quan tâm từ cả khách ở thực lẫn nhà đầu tư. Hotline/ Zalo/ Viber: 0986697039 Đoàn Kim Nga BĐS Đà Nẵng đặt lịch tham quan nhà mẫu, nhận thông tin chi tiết & quỹ căn đẹp The Legend.

Xem thêm

Liên hệ:

098 669 ****

Vị trí bản đồ

5,53 tỷ

1 PN, 1 WC
40.1 m²
137,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Legend City, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0986697039

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The Legend Đà Nẵng - căn 1PN view Sông Hàn chỉ từ 4,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.