Bán căn góc Peninsula 2PN. View Núi Sơn Trà - Biển Mỹ Khê

Ngày đăng: 23/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán căn ngoại giao Peninsula Đà Nẵng trực diện sông hàn sổ hồng lâu dài. 1. Tổng quan & vị trí độc tôn. Tên dự án: Peninsula Da Nang. Vị trí: Lô A2 - 1 đường Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng. Địa thế hiếm có: Sở hữu 4 mặt tiền đường (Lê Văn Duyệt Hồ Hán Thương, Nại Hưng 1, Bùi Dương Lịch) ngay mặt tiền sông Hàn danh giá. Kết nối: Chỉ 1 phút đến bến du thuyền, 8 phút đến biển Mỹ Khê và 12 phút đến sân bay Quốc tế. 2. Thông tin căn hộ điển hình (Mã căn: P1 - 09.04). Loại căn: 2 phòng ngủ. Diện tích: 77.6 m². Hướng: Ban công Đông Bắc, cửa chính Đông Nam cực kỳ mát mẻ, đón gió biển. Tầm nhìn (View): Panorama trực diện biển Mỹ Khê và bán đảo Sơn Trà. Tiêu chuẩn bàn giao: Full nội thất liền tường hạng sang từ các thương hiệu quốc tế (Kohler, Bosch, Hafele... ). 3. Hệ tiện ích "all - in - one" đẳng cấp 5 sao. Đặc quyền đỗ xe: Dự án duy nhất có 03 tầng hầm đỗ xe ô tô hiện đại. Thư giãn: Hồ bơi vô cực điện phân muối (an toàn sức khỏe) và Sky Park trên cao. Sức khỏe: Phòng Gym quy mô hơn 600m², phòng yoga, spa chuyên nghiệp. An ninh: Sảnh đón tiêu chuẩn khách sạn 5 sao, bảo vệ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 559 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,87 tỷ

2 PN, 2 WC
77.6 m²
62,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LX

La Trâm Đất Xanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc Peninsula 2PN. View Núi Sơn Trà - Biển Mỹ Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.