Chưa tới 4 tỷ đã sở hữu căn hộ 2pn trực diện đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 3,9 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN tại Peninsula Đà Nẵng Giá tốt hiếm có phù hợp đầu tư cũng như an cư Căn hộ 2PN thiết kế hiện đại, tối ưu công năng Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất liền tường cao cấp. View sông Hàn biển thành phố cực đẹp Vị trí trung tâm bán đảo Sơn Trà, tiềm năng tăng giá mạnh Chính sách thanh toán linh hoạt hỗ trợ vay ngân hàng Chưa tới 4 tỷ đã sở hữu căn hộ cao cấp ven sông Hàn Thích hợp đầu tư, ở nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê Liên hệ ngay: Hoàng Uyên 0977277395 để nhận bảng giá & giỏ hàng mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 727 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,98 tỷ

63.5 m²
62,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HU

Hoàng Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chưa tới 4 tỷ đã sở hữu căn hộ 2pn trực diện đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.