Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ còn căn 1pn duy nhất - giá ưu đãi - sổ hồng lâu dài - bạn đã sẵn sàng sở hữu chưa?

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Peninsula Da Nang là căn hộ cao cấp đáng sống và đầu tư năm 2025 tại Đà Nẵng, nằm ngay bên sông Hàn, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, sở hữu vị trí đắc địa với 4 mặt tiền đường lớn. Mã căn: P1-30.03 (View núi Sơn Trà + view công viên nội khu) THÔNG TIN DỰ ÁN: - 2 tòa tháp 31 tầng với mật độ xây dựng chỉ 44%. - 3 tầng hầm đậu xe rộng lớn, sức chứa gần 600 chỗ đậu ô tô. - Tầm view đa dạng: Sông Hàn, biển Mỹ Khê, bán đảo Sơn Trà. - Cách sân bay ĐÀ NẴNG 10P, gần Vincom, trường học, bệnh viện,... - Tiện ích đầy đủ: hồ bơi vô cực, 3 tầng hầm, gym, spa,.. TIỀM NĂNG TĂNG TRƯỞNG RA SAO? - Tiềm năng tăng giá 8-12%/ năm: BĐS Đà Nẵng đang trên đà phục hồi và bứt phá mạnh mẽ trong tương lai. - Căn 2PN thường tạo cơ hội đầu tư cho thuê sinh lời tăng trưởng bền vững mỗi tháng. - Lượng khách du lịch/ lưu trú tăng cao theo từng năm và hàng nghìn chuyên gia, kỹ sư tìm nơi an cư chất lượng tại trung tâm thành phố. CÓ NGÂN HÀNG BẢO LÃNH: - Chỉ cần thanh toán 30% ban đầu, ký ngay HĐMB, còn lại ngân hàng hỗ trợ vay 70%. - Sổ hồng sở hữu lâu dài. - Số lượng căn giới hạn - cơ hội đầu tư không đến lần hai!!! Liên hệ em Kim Anh *** để được lấy căn đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

078 769 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN, 1 WC
48.2 m²
64,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
KA

Kim Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ còn căn 1pn duy nhất - giá ưu đãi - sổ hồng lâu dài - bạn đã sẵn sàng sở hữu chưa? - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.