Tin đăng đã hết hạn.

Peninsula Đà Nẵng chỉ từ 3 tỷ/căn sở hữu căn hộ hạng sang mặt Sông Hàn

Ngày đăng: 12/06/2025

5.7
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

PENINSULA ĐÀ NẴNG – CHUẨN SỐNG THƯỢNG LƯU BÊN SÔNG HÀN.

- Nơi mỗi sớm mai là một trải nghiệm nghỉ dưỡng, mỗi hoàng hôn là một bản giao hưởng của ánh sáng, tầm nhìn và đẳng cấp sống.

- Chỉ từ 3,4 tỷ/căn – Cơ hội hiếm hoi để sở hữu căn hộ hạng sang ngay giữa trung tâm thành phố đáng sống nhất Việt Nam.

- Ưu đãi giới hạn cho những chủ nhân tinh anh – giỏ hàng cuối cùng, chọn căn vị trí đẹp nhất.

- Không chỉ là nơi ở – Peninsula là nơi khẳng định phong cách sống:

- Gym & Spa cao cấp – 806m² tái tạo năng lượng đỉnh cao mỗi ngày.

- Thư viện & khu vui chơi 1.112m² – kiến tạo môi trường phát triển toàn diện cho trẻ.

- 3 tầng hầm đỗ xe thông minh 19.000m² – giải pháp đỗ xe tiện nghi, đẳng cấp.

- Hồ bơi vô cực, công viên BBQ, quảng trường giải trí – tái hiện chuẩn sống nghỉ dưỡng tại gia.

- Vị trí đắt giá bên sông Hàn – kết nối nhanh chóng, gia tăng giá trị theo thời gian.

- Sở hữu lâu dài – pháp lý rõ ràng – khai thác linh hoạt.

- Peninsula không chỉ là bất động sản – mà là di sản cho thế hệ sau.

- Hotline: 0798.272.666 Ms Huyền.

Xem thêm

Liên hệ:

079 827 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Peninsula Đà Nẵng chỉ từ 3 tỷ/căn sở hữu căn hộ hạng sang mặt Sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.