Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn góc 2PN 2WC 77,6m2 tại Lê Văn Duyệt, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn góc 2 phòng ngủ, 2 toilet trong toà Peninsula tại Đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng. Căn góc ở tầng 17 view biển Mỹ Khê và bán đảo Sơn Trà, có diện tích 77,6 m2 với giá bán 6,1 tỷ (chưa chiết khấu) Khách hàng có quyền lựa chọn 3 phương thức thanh toán với mức chiết khấu tới 11% Hỗ trợ vay ngân hàng tới 70% và ân hạn gốc lãi 24 tháng - Bàn giao nội thất liền tường cao cấp - Ban công hướng Đông Bắc, đón gió mát. - 3 tầng hầm đảm bảo nơi đậu đỗ xe cho toàn bộ cư dân Tiện ích xung quanh đa dạng, gần các siêu thị, công viên và trường học, cách biển chỉ 1km, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Ngân Nguyễn qua số điện thoại 0934659074 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 465 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
77.6 m²
78,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn góc 2PN 2WC 77,6m2 tại Lê Văn Duyệt, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.