Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn 2PN trực diện sông Hàn view pháo hoa cực phẩm tối ưu cho thuê lên đến 27 tr/tháng

Ngày đăng: 11/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ nổi bật: Diện tích: 73,1m² | 2 phòng ngủ, 2 WC. Hướng: Đông Nam cực kỳ thoáng mát, đón gió biển tự nhiên. View: Trực diện Sông Hàn, toàn cảnh Lễ hội Pháo hoa Quốc tế Đà Nẵng. Tầng cao thoáng đẹp, không bị chắn tầm nhìn. Giá bán chỉ: 4,5 tỷ gốc chủ đầu tư, hỗ trợ pháp lý đầy đủ. Lợi thế cho nhà đầu tư: Khả năng cho thuê dài hạn: 22 - 25 triệu/tháng. Cho thuê ngắn hạn/du lịch: Tối ưu lên đến 27 triệu/tháng nhờ vị trí trung tâm, gần cầu Rồng cầu Sông Hàn, sát biển và phố đi bộ. Dễ khai thác Airbnb hoặc hợp đồng công ty thuê dài hạn. Vị trí Peninsula Đà Nẵng: Nằm trong lõi trung tâm du lịch quận Sơn Trà. Liền kề tuyến đường Trần Hưng Đạo, kết nối nhanh ra bãi biển, cầu Tình Yêu, chợ đêm Sơn Trà. Khu căn hộ hiếm hoi có view sông và pháo hoa vĩnh viễn. Pháp lý: Sổ hồng từng căn, sở hữu lâu dài. Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi vô cực, sky bar, gym, café sân thượng, bảo vệ 24/7. Vị trí trung tâm Sơn Trà, tiện ích 5 sao, tiềm năng tăng giá cao. Liên hệ ngay: 0978311048 Chuyên gia đầu tư BĐS Mrs. Vân để sở hữu căn hộ có 1 - 0 - 2 tại Đà Nẵng vừa ở, vừa đầu tư sinh lời cao! Số lượng cực kỳ giới hạn không mua bây giờ sẽ tiếc sau này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 831 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
61,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Dv

Doan thi van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn 2PN trực diện sông Hàn view pháo hoa cực phẩm tối ưu cho thuê lên đến 27 tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.