Tin đăng đã hết hạn.

Còn 9 suất ngoại giao căn hộ view sông Hàn Đà Nẵng, giá đầu tư

Ngày đăng: 03/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Tại sao phải đầu tư bds căn hộ Penisula Đà Nẵng thời điểm này? Giá còn thấp pháp lý hoàn chỉnh lan tỏa giá trị tương lai. Vị trí: Nằm trên lô góc 4 mặt tiền đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng. Diện tích dự án: 7.167,5 m2 diện tích đất, mật độ xây dựng 44%. Quy Hoạch: 30 tầng nổi 3 tầng hầm. Số lượng căn hộ: 941 căn hộ căn cấp. Chủ đầu tư: Công ty TNHH Đông Đô Penisula Đà Nẵng. Tổng thầu xây dựng: Công ty cổ phần xây dựng CDC thuộc top 10 nhà thầu xây dựng việt nam 2024. Pháp lý: Căn hộ sở hữu lâu dài. Tại dự án Peninsula Đà Nẵng sẽ có 4 loại hình căn hộ chính: - Loại căn 1 PN: Số lượng 158 căn, diện tích 47,52m2. - Loại căn 2 PN: Số lượng 709 căn, diện tích 64 - 67 - 100m2. - Loại căn 3 PN: Số lượng 28 căn, diện tích 110m2. Tiêu chuẩn nội thất bàn giao thương hiệu châu Âu cao cấp như Halefe, Bravat, kính hộp 2 lớp double low E 27,5mm... Đặc biệt hỗ trợ vay đến 70%, hỗ trợ lãi 0% trong 24 tháng. Chỉ cần 1,3 tỷ là sở hữu ngay căn hộ view sông hàn đà nẵng, còn chần chừ gì nữa mà không nhấc máy lên gọi ngay để nhận được ưu đãi tốt nhất. Liên hệ: 0905236833 Mr. Xuân (zalo/Viber) hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 523 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

2 PN
67 m²
51,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HA

Hai An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn 9 suất ngoại giao căn hộ view sông Hàn Đà Nẵng, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.