Tin đăng đã hết hạn.

Còn sót lại 1 căn hoa hậu 3pn (căn góc) view triệu đô: sông hàn + pháo hoa diff + vịnh giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Điểm nhấn căn hộ 3PN: - Diện tích lý tưởng: (Căn góc) 106,5m | 3PN | tầng 25 duy nhất còn lại trong giỏ hàng Peninsula. - View Panorama: Lô gia hướng Tây Bắc và Tây Nam. - Ngắm trọn view 360 độ: Đài bắn pháo hoa DIFF + Sông Hàn + Vịnh. -------------------------- Tiện ích nội khu: + Hồ bơi vô cực (miễn phí). + Tầng hầm đỗ xe quy mô lớn (500 nơi đỗ xe ô tô). + Khu vui chơi trẻ em. + Nhà hàng, cà phê. + Bar Rooftop. + Phòng gym, spa. -------------------------- 1. Vị trí "Kim cương": Với 4 mặt đường thông thoáng thuận tiện kết nối giữa các điểm giao thông. 2. Không gian sống thoải mái phù hợp với gia đình. 3. Bàn giao full nội thất cao cấp. 4. Tiềm năng tăng giá vượt trội: Bàn giao quý II/2026. -------------------------- - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và ân hạn gốc 24 tháng. - Chiết khấu lên đến 11%. - Hỗ trợ lãi suất 0% trong vòng 24 tháng. - Quà tặng giá trị. - Đầu tư an toàn, sinh lời bền vững: Vị trí đắc địa, view đẹp, tiềm năng cho thuê cao. -------------------------- Liên hệ ngay 0336459364Thu Thuỷ) để được tư vấn chi tiết, tham quan căn hộ mẫu và nhận ưu đãi!

Xem thêm

Liên hệ:

033 645 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 2 WC
106.5 m²
80,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Thu Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn sót lại 1 căn hoa hậu 3pn (căn góc) view triệu đô: sông hàn + pháo hoa diff + vịnh giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.