Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Căn hộ ĐẦU TƯ thì TIỀM NĂNG, Ở thì ĐẲNG CẤP vị trí vàng, view VỊNH ĐÀ NẴNG, BÁN ĐẢO SƠN TRÀ.

Ngày đăng: 16/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị Trí Chiến Lược Tâm Điểm Kết Nối- Đầu tư thì tiềm năng, định cư thì an lành với view cực chất!

Peninsula Đà Nẵng tọa lạc tại vị trí "kim cương" với 4 mặt tiền đường: Lê Văn Duyệt, Hồ Hán Thương, Nại Hưng 1 và Bùi Dương Lịch. Dự án nằm bên bờ sông Hàn, gần cầu Thuận Phước, trung tâm hành chính và các bãi biển nổi tiếng như Mỹ Khê, Phạm Văn Đồng. Vị trí này mang đến tầm nhìn sông núi biển phố độc đáo, phù hợp cho cả nhu cầu an cư và đầu tư .

Tổng Quan Dự Án Peninsula Đà Nẵng
Tên dự án: Peninsula Đà Nẵng

Vị trí: Lô A2-1, đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

Chủ đầu tư: Tập đoàn Đông Đô

Quy mô: 2 tòa tháp cao 30 tầng nổi, 3 tầng hầm

Diện tích căn hộ: 96m2

Mật độ xây dựng: 44%

Loại hình sở hữu: Sở hữu lâu dài

Thời gian bàn giao dự kiến: Tháng 6/2026

Tiện Ích Đẳng Cấp Chuẩn Sống 5 Sao
Dự án được trang bị hệ thống tiện ích nội khu hiện đại, bao gồm:

Hồ bơi vô cực trên tầng thượng

Công viên nội khu và công viên ánh sáng

Sảnh đón tiêu chuẩn 5 sao

Phòng gym, spa, yoga, sauna

Nhà trẻ cao cấp, khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời

Khu sinh hoạt cộng đồng rộng 760m²

3 tầng hầm đỗ xe với diện tích lên đến 19.000m²

Chính Sách Bán Hàng & Giá Bán
Giá bán: 6,553 tỷ.
Phương thức thanh toán: Linh hoạt, hỗ trợ vay từ VietinBank

Ưu đãi: Chiết khấu lên đến 11% cho khách hàng thanh toán nhanh

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Xuân Đạt - 0388552825.

Xem thêm

Liên hệ:

038 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

2 PN, 2 WC
96 m²
68,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐĐ

Đặng Xuân Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Căn hộ ĐẦU TƯ thì TIỀM NĂNG, Ở thì ĐẲNG CẤP vị trí vàng, view VỊNH ĐÀ NẴNG, BÁN ĐẢO SƠN TRÀ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.