Tin đăng đã hết hạn.

Phân phối F1 Phú tài Central Life Giỏ hàng những căn giá rẻ nhất Chính Sách tốt nhất

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

1. Tổng quan dự án: Chủ đầu tư dự án: Công ty TNHH MTV Bất Động Sản Phú Tài. Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ & Lý Thái Tổ, Phường Quang Trung, TP. Quy Nhơn. Quy mô: Bao gồm 01 tháp cao 25 tầng, 02 tầng hầm. Loại hình: 380 căn hộ cao cấp và 16 Shophouse. Tiến độ xây dựng: Đã cất nóc đang hoàn thiện bên trong. Thời gian bàn giao dự án: Dự kiến quý 4/2025. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Diện tích đa dạng: - Studio 35m2 - 1,279 tỷ - Căn 1PN-45m2 - 1,504 tỷ - Căn 2PN-1WC- 54m2 - 2.017 tỷ - Căn 2PN-2WC- 58m2 - 1,990 tỷ - Căn 2PN-2WC - 63m2 - 2,526 tỷ - Căn 2PN+, 2WC - 66m2 - 2,650 tỷ - Căn 3PN- 2WC - 75m2 - 3,212 tỷ - Căn 3PN- 2WC - 77m2 - 3,003 tỷ - Shophouse : 5,1 tỷ - 7,9 tỷ 2. Tiện ích nội khu: Công viên, Kid Garden, vườn hoa cảnh quan trên không, vườn thư giãn trên không, Hồ bơi vô cực, cafe ngoài trời, BBQ, Gym, Sảnh căn hộ tiêu chuẩn khách sạn 5*. 3. Tiện ích ngoại khu: - Cách biển chỉ 1km. - Xung quanh là chuỗi hệ thống: Trường đại học Quy Nhơn, Bệnh Viện, Siêu thị, Trung tâm khoa học, Khu du lịch đẹp: Bãi Xếp, Kỳ co, Eo Gió, Hoàng Hậu,... - Thuận tiện di chuyển: Cách ga Quy Nhơn chỉ 1km, bến xe Quy Nhơn chỉ 500m, sân bay Phù Cát 40 phút. 4. Ngân hàng đồng hành: MB Bank, BIDV. 5. Tiềm năng phát triển: - Cùng với Nha Trang và Đà Nẵng, Quy Nhơn là điểm đến dành cho Khách du lịch 2024 khi đạt 9.2 triệu lượt. - Bình Định là Trung tâm Kinh tế, giao thông, du lịch của các tỉnh Tây Nguyên và Vùng Duyên Hải Trung Bộ. - Đầu tư Cảng Phù Mỹ với quy mô 1.442Ha biến Quy Nhơn thành trung tâm logistics mới Nam Trung Bộ. - Nâng cấp Cảng Hàng Không Phù Cát thành sân bay Quốc Tế. - Trung tâm AI quy mô nhất VN đặt tại Quy Nhơn.

Xem thêm

Liên hệ:

033 242 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

2 PN, 2 WC
58.36 m²
34,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phú Tài Central Life, Đ. Hoàng Văn Thụ, P. Quang Trung, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0332428779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân phối F1 Phú tài Central Life Giỏ hàng những căn giá rẻ nhất Chính Sách tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.