Simona Heights Quy Nhơn cách biển 200m căn 1PN giá bán 2.3 tỷ, full nội thất, đơn vị vận hành BPmax

Ngày đăng: 23/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tổng quan dự án. Tên dự án: Simona Heights. Chủ đầu tư: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Phú Mỹ. Quy mô: 29 tầng nổi, 2 tầng hầm, 626 căn hộ tiêu chuẩn 5* (1PN, 2PN, 3PN); Duplex, Penheights (4 tầng - View 270 độ). Vị trí: Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo giao với Trần Bình Trọng, trung tâm TP. Quy Nhơn. Giá bán: Chỉ từ 40 triệu/m² - 58 triệu/m². Thời gian bàn giao: Quý IV/2026. - Lý do khách hàng chọn Simona Heights. + Vị trí vàng đắc địa. + Giao thoa các trục đường huyết mạch. + Cách biển chỉ 3 phút di chuyển. + Tiện ích ngoại khu phong phú: Bệnh viện, trường học, chợ lớn trung tâm, quảng trường biển, siêu thị. - Tiêu chuẩn 5* giữa lòng TP. + Căn hộ thiết kế sang trọng, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + View toàn cảnh biển và thành phố cực phẩm. + Nội thất bàn giao cao cấp, không gian thông minh & hiện đại. - Tiện ích nội khu đắt giá chuẩn nghỉ dưỡng. + Hồ bơi tràn bờ nghệ thuật ánh sáng, đường chạy bộ trên không, sky bar, khu BBQ, vườn thiền, spa, phòng gym, phòng sinh hoạt cộng đồng... + Hệ thống an ninh đa lớp. Bãi đỗ xe rộng rãi 2 tầng hầm. + Dịch vụ quản lý chuyên nghiệp, lễ tân 24/7. - Cơ hội đầu tư sinh lời bền vững. + Khu vực trung tâm Quy Nhơn đang tăng giá mạnh. + Khả năng khai thác cho thuê cao: Khách du lịch chuyên gia công tác. - Chính sách thanh toán linh hoạt, Ngân hàng hỗ trợ lên đến 70%, ân hạn nợ gốc 3 năm và lãi suất 0% 12 tháng + Chiết khấu lên đến 10%. + Miễn phí quản lý 3 năm. + Sở hữu lâu dài với sổ hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

078 770 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
51,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Simona Heights Quy Nhơn, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Lê Lợi, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
QH

Quynhon Homes

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Simona Heights Quy Nhơn cách biển 200m căn 1PN giá bán 2.3 tỷ, full nội thất, đơn vị vận hành BPmax - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.