Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn

Ngày đăng: 20/05/2026

6.7
Khá
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Hình ảnh 1/6
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn
Mô tả tin đăng

Một căn view biển Quy Nhơn giá này… liệu có đáng xuống tiền?

ALTARA RESIDENCES – Căn hộ sở hữu lâu dài ngay trung tâm phố biển

1PN – 45m² (full nội thất): chỉ từ 1,45 tỷ

2PN – 61–71m² (full nội thất): từ 1,85 tỷ

Vị trí đắc địa: 76 Trần Hưng Đạo, Quy Nhơn

Cách biển chỉ khoảng 200m, view cảng biển & Đầm Thị Nại cực thoáng

Căn hộ 2PN, 2WC

Diện tích: 66m²

Hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm

Tầng 3X – view đẹp, thoáng sáng

Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài

Hỗ trợ vay đến 70% từ MB, BIDV, VCB, VIB...

Tiện ích nổi bật: hồ bơi tầng 40 view biển, gym tầng 39

Shophouse ngay khối đế

Liên hệ: Ms.Dung – 0354 834 885

Inbox em để nhận video căn thực tế & bảng giá mới nhất nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

035 483 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 14,44m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
30,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
145A, Altara Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Hải Cảng, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp view biển, tại Quy Nhơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.