Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Altara Residences, Trần Hưng Đạo, 2,7 tỷ, 69,7m2, HOT! Uy tín

Ngày đăng: 16/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2PN + 2WC tại Altara Residences, Trần Hưng Đạo, Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định. Căn hộ có giá 2,7 tỷ VND, với diện tích 69,7m2, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa Hòa Bình.
- Winmart.
- Công viên xanh Đống Đa - Bến thuyền Nhơn Hội.
- Trường trung học phổ thông Trưng Vương.

Liên hệ ngay Nguyễn Bảo Oanh qua số điện thoại 0816173812 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

081 617 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
69.7 m²
38,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Altara Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Hải Cảng, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
NO

Nguyễn Bảo Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Altara Residences, Trần Hưng Đạo, 2,7 tỷ, 69,7m2, HOT! Uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.