Một căn góc tầng cao đẹp - view công viên - biển - đầm - giá chưa tới 3.1 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN CĂN HỘ: - Kết cấu: Căn 2 PN- 2WC, 2 ban công, phòng khách, phòng ngủ đều thấy view ngoài. - View: tầng cao, view ôm trọn công viên, biển, đầm - Hướng: Hướng cửa Đông Nam, ban công hướng Tây Bắc và Đông Bắc Chính sách hấp dẫn từ CĐT: - Thanh toán tiến độ: kéo dài 18 tháng - Thanh toán vay: ngân hàng hỗ trợ vay 70% , miễn lãi suất và ân hạn gốc 24 tháng - Thanh toán nhanh : CK lên tới 12% == Căn hộ đang hoàn thiện bên trong. Quý 4/2026 bàn giao căn hộ. Vị trí: ̣3 mặt tiền đường LÊ DUẨN - VŨ BẢO - NGUYỄN TƯ, cách chợ đêm 10m, siêu thị coopmart 10m, Quảng trường Nguyễn Tất Thành 300m... vị trí đẹp nhất Quy Nhơn. ( GIA LAI MỚI ) Liên hệ: 0935370516Zalo, Viber, whatsApp). #ThesailingQuyNhơn #thesailing #canhothesailing

Xem thêm

Liên hệ:

093 537 ****

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
51,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Sailing Quy Nhơn, P. Lý Thường Kiệt, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
TN

Trần Thị Non

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Một căn góc tầng cao đẹp - view công viên - biển - đầm - giá chưa tới 3.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.