Tin đăng đã hết hạn.

Bán 01 căn duy nhất Dream Home Riverside Q8 2PN 1,350 tỷ/căn 56m2

Ngày đăng: 21/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán 01 căn 2PN giá rẻ duy nhất thuộc chung cư Dream Home Riverside Q8. - Diện tích: 56m2 2PN 2WC. - Giá bán: 1,350 tỷ/căn Full giá 100% đã VAT. - Thuộc tòa S chuẩn bị nhận nhà. ---------------------- - LH Dũng 0938877123 Zalo/call. - Đây là căn rẻ nhất, phù hợp cho các anh chị mua đầu tư hoặc mua ở. AC quan tâm IB Dũng xem nhà mẫu ạ. ------------------------- CC Dream Home Riverside năm trên MT đường Phạm Thế Hiển, P7 Q8. Tiện ích đầy đủ, hồ bơi tràn bờ tầng 8. Liên kề cac dự án như: + Dream Home Palace. + Conic Bouleva. + Topaz Elite. + D - Aqua.

Xem thêm

Liên hệ:

093 887 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
24,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Dream Home Riverside, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mạnh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 01 căn duy nhất Dream Home Riverside Q8 2PN 1,350 tỷ/căn 56m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.