Căn hộ đẹp tiện ích tại Dream Home Riverside,Q.8 , DT 62m2, 2PN/2WC, FULLNT, GIÁ 1 TỶ 750 SHR!

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ đẹp tiện ích tại Dream Home Riverside,Q.8 , DT 62m2, 2PN/2WC, FULLNT, GIÁ 1 TỶ 750 SHR! Căn hộ chung cư Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Đông, Hồ Chí Minh (Quận 8, Hồ Chí Minh cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thoải mái và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 62m2, được thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho việc an cư. - Diện tích: 62m2 - Phòng ngủ: 2PN - Phòng tắm: 2WC - Nội thất: đầy đủ điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý: pháp lý đầy đủ - Giá: giá thỏa thuận Căn hộ nổi bật với thiết kế thông minh, không gian sống thoáng đãng, mang lại cảm giác thư giãn và tiện nghi cho cư dân. Đặc biệt, pháp lý được đảm bảo, giúp khách hàng an tâm khi lựa chọn. Gần căn hộ có nhiều tiện ích như: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0589735467 hoặc liên hệ Thu Thuỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

058 973 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
28,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dream Home Riverside, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Thuỷ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ đẹp tiện ích tại Dream Home Riverside,Q.8 , DT 62m2, 2PN/2WC, FULLNT, GIÁ 1 TỶ 750 SHR! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.