Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 64m2 giá 4.95 tỷ ở SKy89, SỔ HÔNG SẴN .Tiện ích đẳng cấp,giá bao gồm hết tất cả chi phí

Ngày đăng: 11/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Sky89 - Hoàng Quốc Việt, Q7. - Diện tích 64m2. View thông thoáng. - SỔ HỒNG vừa lấy. - Thiết kế 2PN 2WC. 2 phòng đều có cửa sổ. - Tiện ích thực tế 5 sao như hình, cực kỳ sang trọng. - Giá cực kỳ hữu nghị cho khách thiện chí: 4.95 tỷ. Nhà chủ nhà mới chỉ hoàn thiện cơ bản như hình bên dưới. Liên hệ: 0909401289 Tài.

Xem thêm

Liên hệ:

090 940 ****

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
77,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky 89, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Phước Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 64m2 giá 4.95 tỷ ở SKy89, SỔ HÔNG SẴN .Tiện ích đẳng cấp,giá bao gồm hết tất cả chi phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.