Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 74m2 dự án Lavida Plus Nguyễn Văn Linh, quận 7, giá chỉ 4.470 tỷ bao trọn hết

Ngày đăng: 12/05/2026

6.4
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 74m2 dự án Lavida Plus Nguyễn Văn Linh, quận 7, giá chỉ 3,9 tỷ bao trọn hết

- Diện tích: 74m².

- Nhà thô tự hoàn thiện theo ý thích.

- Giá bán: Chỉ 4.470tỷ (bao gồm thuế phí chuyển nhượng, khách mua thanh toán 5% sổ).

- View đẹp, thoáng mát.

- Tiện ích: Hồ bơi, khu BBQ, khu vui chơi, thể dục,...

Liên hệ xem nhà thực tế: 0936 245 807 (Mỹ Linh).

Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 624 ****
Thông tin chi tiết
Số ban công 1
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe

Vị trí bản đồ

4,47 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
60,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
33
Tầng thứ
33
Địa chỉ
Lavida Plus, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 74m2 dự án Lavida Plus Nguyễn Văn Linh, quận 7, giá chỉ 4.470 tỷ bao trọn hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.